ตารางเดินรถ เที่ยวรถ ราคาตั๋ว
รถทัวร์ กรุงเทพมหานคร จุดขึ้นรถ กรุงเทพ-ถนนบรมราชชนนี (สายใต้ใหม่) - สงขลา จุดลงรถ หาดใหญ่ ทางเราได้ลองค้นหาเที่ยวรถจากระบบจองตั๋วรถทัวร์ออนไลน์แสดงข้อมูลตารางเดินรถ ราคาตั๋วเวลารถออก คร่าวๆดังนี้
กรุงเทพ-ถนนบรมราชชนนี (สายใต้ใหม่) - หาดใหญ่
กรุงเทพฯ - สุไหงโกลก | ป.1 | 698 | ปิยะรุ่งเรืองทัวร์ |
กรุงเทพฯ - เบตง | ป.1 | 698 | ปิยะรุ่งเรืองทัวร์ |
กรุงเทพฯ - ปาดังเบซาร์ | ป.1 | 698 | ปิยะรุ่งเรืองทัวร์ |
กรุงเทพฯ - ทุ่งสง - พัทลุง - หาดใหญ่ | VIP 32 | 815 | ปิยะรุ่งเรืองทัวร์ |
กรุงเทพฯ - หาดใหญ่ | ป.1 | 698 | สยามเดินรถ |
กรุงเทพฯ - หาดใหญ่ (สายเก่า) | ป.1 | 698 | สยามเดินรถ |
กรุงเทพฯ - ยะลา - เบตง | ป.1 | 698 | สยามเดินรถ |
กรุงเทพฯ - ต้นไทร - ปาลัส - นราฯ | ป.1 | 698 | สยามเดินรถ |
กรุงเทพฯ - นาทวี | ป.1 | 698 | สยามเดินรถ |
กรุงเทพฯ - หาดใหญ่ | VIP 32 | 815 | สยามเดินรถ |
กรุงเทพฯ - ยะลา - เบตง | VIP 32 | 815 | สยามเดินรถ |
กรุงเทพฯ - หาดใหญ่ - ด่านนอก | VIP 32 | 815 | สยามเดินรถ |
กรุงเทพฯ - ต้นไทร - ปาลัส - นราฯ | VIP 24 | 1086 | สยามเดินรถ |
กรุงเทพฯ - หาดใหญ่ (สายใหม่) | VIP 24 | 1086 | สยามเดินรถ |
กรุงเทพฯ - ยะลา - เบตง | ป.1 | 698 | สยามเดินรถ |
กรุงเทพฯ - ปาดังเบซาร์ | ป.1 | 698 | ปิยะรุ่งเรืองทัวร์ |
กรุงเทพฯ - ด่านนอก | VIP 32 | 815 | ปิยะรุ่งเรืองทัวร์ |
กรุงเทพฯ - หาดใหญ่ | VIP 24 | 1086 | ปิยะรุ่งเรืองทัวร์ |
กรุงเทพฯ - หาดใหญ่ | ป.1 | 698 | ศรีสยามทัวร์ |
กรุงเทพฯ - หาดใหญ่ - สงขลา(สายใหม่) | VIP 24 | 1086 | ศรีสยามทัวร์ |
กรุงเทพฯ - นาทวี | ป.1 | 698 | ศรีสยามทัวร์ |
กรุงเทพฯ - หาดใหญ่ - ด่านนอก | VIP 32 | 815 | ศรีสยามทัวร์ |
กรุงเทพฯ - หาดใหญ่ | ป.1 | 698 | ศรีสยามทัวร์ |
ผู้โดยสารท่านใดที่ต้องการเดินทางด้วยรถทัวร์ ปิยะรุ่งเรืองทัวร์ สยามเดินรถ ศรีสยามทัวร์ เส้นทางเดินรถ กรุงเทพ-ถนนบรมราชชนนี (สายใต้ใหม่) - หาดใหญ่ สามารถใช้บริการจองตั๋วรถทัวร์ออนไลน์ จองง่ายๆผ่านมือถือ เลือกที่นั่งได้เอง จ่ายค่าตั๋วสะดวกที่เซเว่นใกล้บ้าน, บัตรเครดิต, K+, แอปธนาคาร, BigC และพร้อมพย์
ภาพแสดงเที่ยวรถ ตารางเดินรถ จากการค้นหาในจองตั๋วรถทัวร์ออนไลน์ เส้นทาง กรุงเทพ-ถนนบรมราชชนนี (สายใต้ใหม่) - หาดใหญ่
บริษัท ปิยะรุ่งเรืองทัวร์ มีเที่ยวรถที่วิ่งในเส้นทาง กรุงเทพ – หาดใหญ่ จ.สงขลา เป็นหลัก มีเที่ยวรถหลากหลายเที่ยวด้วยกัน และได้เปิดให้จองตั๋วปิยะรุ่งเรืองในเส้นทาง กรุงเทพ – หาดใหญ่ด้วย จองผ่านเวบ จ่ายค่าตั๋วที่เซเว่น ตารางเดินรถ ราคาตั๋ว เวลารถออก ปิยะรุ่งเรือง เส้นทาง กรุงเทพ – หาดใหญ่ คร่าวๆ จาก กรุงเทพมหานคร [
สถานีขนส่งผู้โดยสารกรุงเทพฯ (ถนนบรมราชชนนี) ] ถึง สงขลา [ สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.หาดใหญ่ ] จาก สงขลา [ สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.หาดใหญ่ ] ถึง กรุงเทพมหานคร [ สถานีขนส่งผู้โดยสารกรุงเทพฯ
(ถนนบรมราชชนนี) ]
- หาดใหญ่ – กรุงเทพฯ (สายเก่า) ปิยะรุ่งเรืองทัวร์ วีไอพี 32 ราคาตั๋ว 750 เวลารถออก 06:30
- หาดใหญ่ – กรุงเทพฯ(สายใหม่) ปิยะรุ่งเรืองทัวร์ ป.1 ราคาตั๋ว 643 เวลารถออก15:00
- หาดใหญ่ – กรุงเทพฯ(สายใหม่) ปิยะรุ่งเรืองทัวร์ วีไอพี 24 ราคาตั๋ว 1,000 เวลารถออก 7:30
- ด่านนอก – กรุงเทพฯ ปิยะรุ่งเรืองทัวร์ วีไอพี 32 ราคาตั๋ว 750 เวลารถออก 18:30
หมายเหตุ : ตารางเดินรถ เที่ยวรถ ราคาตั๋ว เวลารถออกเปลี่ยนแปลงได้ ตรวจสอบเรียลไทม์ที่ >>เมนูค้นหาเที่ยวรถ-จองตั๋วที่นี่ ชัวร์แน่นอน<<
จุดขึ้นรถ กรุงเทพ = ถนนบรมราชชนนี (สายใต้ใหม่)
จุดลงรถ สงขลา = บขส.หาดใหญ่
ค้นหาเที่ยวรถ จองตั๋วปิยะรุ่งเรือง << ด้านล่างเลย ครับ
{จองตั๋ว ซื้อตั๋ว เช็คราคาตั๋ว ตารางเดินรถ เช็คด้านล่างเลยครับ }
จองตั๋ว เช็คราคา ที่นี่
เที่ยวรถที่ลองค้นในระบบออนไลน์ เส้นทาง กรุงเทพ – หาดใหญ่ รถทัวร์ปิยะรุ่งเรืองทัวร์แสดงดังนี้
ปิยะรุ่งเรืองทัวร์ กรุงเทพ – หาดใหญ่ปิยะรุ่งเรืองทัวร์เส้นทาง : กรุงเทพฯ – หาดใหญ่
1 | กรุงเทพมหานคร | สถานีขนส่งผู้โดยสารกรุงเทพฯ (ถนนบรมราชชนนี) | |
2 | ประจวบคีรีขันธ์ | จุดจอดประจวบคีรีขันธ์ | 4 ชั่วโมง |
3 | ประจวบคีรีขันธ์ | จุดจอดปราณบุรี | 4 ชั่วโมง |
4 | ประจวบคีรีขันธ์ | จุดจอดสี่แยกกุยบุรี | 4 ชั่วโมง |
5 | นครศรีธรรมราช | สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.ทุ่งสง | 9 ชั่วโมง 30 นาที |
6 | พัทลุง | สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.พัทลุง | 10 ชั่วโมง 50 นาที |
7 | พัทลุง | จุดจอดบ้านแม่ขรี (อ.ตะโหมด) | 11 ชั่วโมง 20 นาที |
8 | สงขลา | จุดจอดแยกไฟแดง อ.รัตภูมิ | 11 ชั่วโมง 30 นาที |
9 | สงขลา | สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.หาดใหญ่ | 11 ชั่วโมง 40 นาที |